Saitin zanen Acrylic- Kit ɗin zanen Deluxe tare da Beechwood Sketchbox Easel

Takaitaccen Bayani:

Kuna Sami Duk abin da kuke Bukatar Fara Fenti: Ciki har da akwatin zane na tebur, easel, riƙe zane mai zane har zuwa 11 ″ × 14 ″, launuka 24 acrylic paints, 12 acrylic paintbrushes, 3 pcs canvas panels, palette na katako & wuƙaƙe na palette, wannan hakika kyawawan zanen acrylic da aka saita muku

Ana Amfani da Kayayyakin Inganci Mai Kyau ko'ina: Teburin teburin tebur wanda aka yi da sandar katako mai ƙoshin hannu mai kyau, kyakkyawa & dawwama. Acrylic yana ba da launi mai launi, kyakkyawan ɗaukar hoto & dindindin. Acrylic goge goge suna yin babban aiki kuma suna da kyakkyawan matakin sha. Bangarorin Canvas sune 100% auduga mai tsabta, mara acid, ingancin kayan tarihi


Bayanin samfur

Alamar samfur

details-(4)

Kuna Sami Duk Abin da kuke Bukatar Fara Zane -zane: Ciki har da akwatin zane na tebur, easel, riƙe zane -zane har zuwa 11 "× 14", launuka 24 acrylic, 12 acrylic paintbrushes, pcs canvas pcs 3, palette na katako & wuƙaƙƙun palette, wannan hakika kyawawan zanen acrylic da aka saita muku

Ana Amfani da Kayayyakin Inganci Mai Kyau ko'ina: Teburin teburin tebur wanda aka yi da sandar katako mai ƙoshin hannu mai kyau, kyakkyawa & dawwama. Acrylic yana ba da launi mai launi, kyakkyawan ɗaukar hoto & dindindin. Acrylic goge goge suna yin babban aiki kuma suna da kyakkyawan matakin sha. Bangarorin Canvas sune 100% auduga mai tsabta, mara acid, ingancin kayan tarihi

Babban ƙima don Saitin Zane: Saitin ya haɗa da duk abin da mai farawa (ko gogaggen) mai fasaha zai iya buƙata. Babban ƙima, ya zama ƙwararre, yana sa zanen ya fi daɗi. Kyauta mai ban mamaki ga mai zane na farko wanda yake son gina ɗakin zane -zane, kuma cikakkiyar kyauta ce don ƙarfafa mai zane

Kyakkyawan Kyautar Kyautar Kyau: Fushin tebur, goge, fenti, palette, da sauran abubuwa duk an haɗa su cikin kyakkyawan akwatin kyauta. Kyakkyawar kyautar ranar haihuwa ko kyautar Kirsimeti ga miji, mata, ɗa, 'ya, malami, aboki, da sauransu da kyakkyawar baiwa ga masu farawa ko ɗan wasan kwaikwayo

Garanti na Gamsuwa 100%: Babban kayan aikin acrylic, duk abin da kuke buƙata yana nan. Idan ba ku yi farin ciki ba saboda kowane dalili, a mayar da su zuwa gare mu don hanzarta, ramawar wahala ko sauyawa.

Bayanin samfur

Girman Kunshin 15 x 11.85 x 3.82 inci
Nauyin abu 6.65 fam
Mai ƙera MEEDEN
ASIN Takardar bayanan B086YN5SQR
Ana Bukatar Batir? A'a
details-(3)
details-(1)
details-(2)
details-(5)

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Samfura masu dangantaka

  Bincike

  Don tambayoyi game da samfuran mu ko jerin farashin, da fatan za a bar mana imel ɗin mu kuma za mu tuntuɓi cikin awanni 24.

  Biyo Mu

  a shafukanmu na sada zumunta
  • sns01
  • sns03
  • sns02
  • youtube