Jagorar sayan ruwan goro mai ruwa

Abun kayan kwalliya

Gashin goga shine mafi mahimmancin ɓangaren alkalami mai ruwa.

Gashi mai gogewar ruwa yana buƙatar ajiyar ruwa mai ƙarfi da taushi, kuma matakin taruwar gaba shima yana da mahimmanci.

Dangane da wannan ma'aunin, odar gashin gashi daga mai kyau zuwa mara kyau shine kamar haka:

(a lokaci guda, farashin kuma daga babba ne zuwa ƙasa)

Gashi na mink> gashin squirrel> sauran gashin dabbar (kamar ulu, gashin wolf, da sauransu)> gashin fiber na wucin gadi

Aikin goga

Yawancin lokaci ana raba shi zuwa alkalami mai launi, alkalami na zane layi da alkalami na baya (ni kaina na ɗauki waɗannan sunaye, kamar yadda sunan ya nuna).

Alkalami mai launi:

Wato, alkalami da aka saba amfani da shi don canza launi shine aka fi amfani dashi a tsarin zanen.

Kuma sau da yawa yana buƙatar amfani dashi tare a lokaci guda. Masu farawa za su iya siyan kusan uku da farko.

Tick ​​alkalami:

Wato, alkalami da ake amfani da shi wajen zana layuka na bakin ciki.

Ainihin, samun ɗaya ya isa, wanda ke buƙatar ikon tarawa gaba mai ƙarfi.

Ka tuna kar a sayi alkalami mai bakin ciki wanda yayi kama da 'yan gashi kaɗan. Masu farawa za su yi kuskuren tunanin zai zama da sauƙin sarrafawa. Hasali ma, ajiyar ruwan ba ta da kyau. Babu ruwa kafin a zana rabin layi.

Mafi kyawun abu shine samun ciki mai alkalami mai kitse don adana ruwa. A lokaci guda, tip ɗin alkalami yana da kaifi sosai. Irin wannan alkalami na zane layi shine mafi kyau.

Alkalami na baya:

Wato, alkalami da ake amfani da shi don zana rini na babban yanki na baya.

Ga waɗanda ke da ƙarfin ajiyar ruwa mai ƙarfi da girma, masu farawa za su iya siyan ɗaya da farko.

Alkalami na tafiya:

Wato alkalami da za ku iya dauka lokacin tafiya ba lallai ba ne.

Anan yafi akan alkalami marmaro. Irin wannan alkalami yana da ɓangaren ajiyar ruwa a kan jakinsa. idan aka yi amfani da shi, zai iya matse ruwan, don haka babu buƙatar shirya wani gilashin ruwa.

Girman goga

Lokacin siyan alkalami, lambar za ta kasance mai girman gaske, amma ainihin girman adadin daidai da iri daban -daban da jerin sun bambanta, don haka ainihin girman zai yi nasara yayin siye.

Gabaɗaya, idan kun zana hoto na 16K, tsayin tsintsin goga wanda alkalami mai launi babba ke amfani da shi na iya zama kusan 1.5 zuwa 2.0cm; Alkalami na baya na iya zama babba, daga 2.0 zuwa 2.5cm.

Siffar shugaban alkalami

An raba kawunan alkalami na yau da kullun zuwa kai zagaye da kai.

Idan muka zana zane, zamu iya amfani da zagaye kai, wanda shine mafi dacewa kuma mafi yawan amfani;

An fi amfani da Fangtou a yanayin yanayin ruwa.

Bugu da kari, akwai wasu siffofi masu ban mamaki, waɗanda ba kasafai ake amfani da su ba, don haka ba zan sake maimaita su ba

Hanyar kulawa

1. Bayan yin zane, wanke da bushe alkalami cikin lokaci. Ka tuna kar a jiƙa alkalami a cikin ruwa na dogon lokaci, in ba haka ba shugaban alkalami na iya faɗuwa kuma mai riƙe da alkalami na iya fashewa

2. Alƙalamin da kuka saya na iya samun abin rufe fuska don kare kan alƙalami, amma bayan kun samu, ana iya jefar da murfin. Kada ku sake rufe murfin bayan zane, zai lalata gashin goga.


Lokacin aikawa: Aug-02-2021

Bincike

Don tambayoyi game da samfuran mu ko jerin farashin, da fatan za a bar mana imel ɗin mu kuma za mu tuntuɓi cikin awanni 24.

Biyo Mu

a shafukanmu na sada zumunta
  • sns01
  • sns03
  • sns02
  • youtube